Cầu MB - Bà con ai đang gặp các vấn đề về BTL, STL bám theo tôi, tôi cam kết húp chăm phần chăm | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bà con ai đang gặp các vấn đề về BTL, STL bám theo tôi, tôi cam kết húp chăm phần chăm

Mình cũng hay theo dõi bài của bạn. Có hôm theo hôm k,hôm ăn hôm toi. Thấy 1 số ae theo chưa đc ăn có vẻ như nói chưa đc đẹp. Lô đề mà ae cứ bình tĩnh. Cám ơn bạn đã chia sẻ.

Mình cũng hay theo dõi bài của bạn. Có hôm theo hôm k,hôm ăn hôm toi. Thấy 1 số ae theo chưa đc ăn có vẻ như nói chưa đc đẹp. Lô đề mà ae cứ bình tĩnh. Cám ơn bạn đã chia sẻ.
Em cảm ơn bác
Ai cũng cứ đòi hỏi ngày nào cũng phải húp khó lm ạ
Ae cứ để ý mà xem đến lô khung của 2 ct Vân Vũ còn gãy rất nhiều huống chi của e
Ae nào tin tưởng e thì khi nào thấy e chốt số kết thì cứ theo tham khảo
Ko có chuyện e thích là e lên chốt số cho vui
Cảm ơn ng ae

để mại đi xoay tiền đã 797 đi mẹ đảo roi
Bác vào mạnh thế ạ
Bác cứ vào nhỏ nhẹ thôi ạ
Ăn thì mình chấp nhận ăn ít đi xíu
Mà gãy thì rủi ro nó cũng bớt đi
Chúc bác may mắn

A e đừng than vản nhiều quá thật sự ai trong chúng ta đả chơi môn số học này thì đều có thua và có thắng mà phải kô ae Bạn ấy chia sẻ cầu là điều tốt cũng muônd ae gỡ gạc tý chút kô may gãy cầu với Bản thân mình hôm nay cũng vào 88.797.373 cũng kô có bóng dáng e nào đây ae .thôi cố lên mai lại tươi sáng thôi ok

A e đừng than vản nhiều quá thật sự ai trong chúng ta đả chơi môn số học này thì đều có thua và có thắng mà phải kô ae Bạn ấy chia sẻ cầu là điều tốt cũng muônd ae gỡ gạc tý chút kô may gãy cầu với Bản thân mình hôm nay cũng vào 88.797.373 cũng kô có bóng dáng e nào đây ae .thôi cố lên mai lại tươi sáng thôi ok
ok bác

K
Ko biết ae có còn theo dõi bài của e ko nhưng hn ăn 383 ngày 1, 898 ngày 2 đã rr rồi bác nhé

Bạn cũng thấy mình nói r đó cầu lô ko liên quan đến đường cầu mình chia sẻ hm nay ạ? Chào n tomasthong ? B nói đúng mình và ae theo hay ko thì tuỳ nhưng vì mình thấy b cam kết 100/00 nên mình mới hỏi vì ở đây nhiều ae đang lâm cảnh nợ nần nếu như ae theo cặp 797 của b chẳng may nó ko ra thì ae khổ càng khổ thêm b ah?
Kumathong mà