Tâm sự - Ai cứu vớt cuộc đời em với | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Ai cứu vớt cuộc đời em với

Phận nữ nhi lại 2 con nhỏ cắp nách. Lỡ dính vào lô đề chưa vỡ nợ nhưng đang trên con đường ra đê. Ai đã về bờ an toàn thì chỉ cho em sáng dạ ra với ạ. 1 tuần nay thua nên đầu óc u mê nên lao vào đánh chả có phương pháp nào. Vốn em còn 5trieu thôi. Các cao nhân chỉ cho e phương pháp nào gỡ 160tr với. Em đang nợ 160tr ?. E chỉ ghi bên ngoài nên k đánh được 3 càng đề và 3 càng lô ạ

Thank bạn.. đang stressssss ghê gớm mà bạn tư vấn tụt cảm xúc luôn ?.

kết hợp vs theo dõi dàn đề nuôi tuần của câc cao thủ, theo dõi còn 3,4 ngày chưa nổ thì vào tiền, đấy là phương pháp của mk

Thank bạn.. đang stressssss ghê gớm mà bạn tư vấn tụt cảm xúc luôn ?.
Cứ từ từ ko vội được bạn ạh! Bạn nên dừng lại tầm 1 tuần theo dõi hết các cao thủ top 1,2 và các Chủ tịch CLB trong diễn đàn rồi tìm cho mình người phù hợp nhất để theo (đang thua, đang nợ thì bình tĩnh đừng say máu mà lao vào 1 cách ko có cơ sở). Với số vốn 5tr đó theo mình bạn phải lập tk Kubet để mà chơi thôi. Nếu là mình: Sẽ chia vốn ra thành 5 phần nhỏ. mỗi ngày sẽ nhặt số của cao thủ Top 1. Mỗi người 2 số sẽ thành 6 lô (ghép thành 15 xiên 4. Và 20 xiên 3). (Tổng 35xiên. Nếu may mắn trúng 1 xiên 4 thì sẽ trúng 4 xiên 3. Nên đánh đều tiền các xiên. Mình từng như thế. Vì hầu như cao thủ Top 1 không gãy thông lô mấy ngày liền đâu bạn. Cái quan trọng là KHÔNG THỂ VỘI VÀNG NGÀY 1 NGÀY 2 NGAY ĐƯỢC. Chúc bạn tìm được hướng đi hợp lý cho riêng mình (stop ngay việc báo lô nợ ở ngoài càng sớm càng tốt). Thân chào !

Cảm ơn bạn rất nhiều. Thực sự 1 tuần nay thua stress kinh khủng. Mình cungz từng nghĩ như bạn. Nhặt số cỉa các cao thủ quây xiên. Sợ nhất vào dây đen nhặt đúng các số k ra. Vì hầu như các bác chốt 3 số thì ít khi ăn cả 3 số ý ạ

tạo tài khoản ku, theo dàn 3 càng của cao thủ maica
Cảm ơn bạn nhé. Mình ghi chép đầy đủ bát chốt top 1,2. Nhưng đang thua nên tâm
Lý cứ hoảng loạn. Chưa theo dõi bát chốt của maica

Cảm ơn bạn rất nhiều. Thực sự 1 tuần nay thua stress kinh khủng. Mình cungz từng nghĩ như bạn. Nhặt số cỉa các cao thủ quây xiên. Sợ nhất vào dây đen nhặt đúng các số k ra. Vì hầu như các bác chốt 3 số thì ít khi ăn cả 3 số ý ạ
Mong lấy được 1 con đb chơi ngay theo kiểu đỏ đen thì chỉ có nợ thêm nợ thôi chị ơi.
1 là đánh theo lô khung các ct cs gấp vốn đánh.
2 là đánh theo dàn của ct nào đấy
Gỡ dần thôi, mong ăn ngay càng thêm nợ nần thôi, ăn ngay được đã k có người xin vào diễn đàn rồi chị.

tham khảo thêm bác MANHDUC09 nữa, toàn cầu chất lượng thôi, bác ý đang coa đường cầu đề nuôi 49.94 khung t5, 1 đường bộ 44 khung đến t7

Mong lấy được 1 con đb chơi ngay theo kiểu đỏ đen thì chỉ có nợ thêm nợ thôi chị ơi.
1 là đánh theo lô khung các ct cs gấp vốn đánh.
2 là đánh theo dàn của ct nào đấy
Gỡ dần thôi, mong ăn ngay càng thêm nợ nần thôi, ăn ngay được đã k có người xin vào diễn đàn rồi chị.
Cảm ơn bạn nhé. Thực sự môn này tâm lý k vững là đi luôn.

Bạn này nói điêu nè . Không chơi trên ku thì ko vào dk gmsh nha . Bạn nói ko chơi trang dk là sạo chắc ngáo rùi