Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Vừa nãy vào tạm bộ 12 x10 nghìn rồi, vốn ít quá dải ko đủ, mai ae có tiếng kết chung gì ko? Giờ muốn kiếm ít vốn quá để gỡ dần mà khó

Cái bộ 24 ko có duyên với nó hay sao ý, tuần trước qua tuần này phang mấy hôm rồi ko thấy đâu???

Vừa nãy vào tạm bộ 12 x10 nghìn rồi, vốn ít quá dải ko đủ, mai ae có tiếng kết chung gì ko? Giờ muốn kiếm ít vốn quá để gỡ dần mà khó
Tes thử bộ 03
mai k vào ngày kia vào căng tay mỗi con 500-1tr
con đầu giải nhất t7 với con đầu chủ nhật làm bộ
choi trong tuan
kha ổn

Tiếp tục Chia sẻ cầu STL ace tk chơi ngày 14/8/2021
STL: 41-14
3d ghép càng : (8,9,4),3
Tt: (841),414,914
4D ghép càng : (8,4,9),3
TT: (8841),4414,9914
Chúc ace big win .
View attachment 139087
Cầu kèo vẽ rất đẹp......Chúc toàn thể ae theo cầu đều rực rỡ vì trong đó có mình hjhj ?????

E hiểu cảm giác vốn ko có nên đôi lúc muốn gở củng khó vi vốn đâu mà gở ,đôi lúc kết nhung lại liệu cơm gắp mắm .giá như diển đàn mình mấy cao thử chủ tịch ai củng có phong độ tốt thì a e đở biết mấy .đôi lúc thay cao thủ ngày trước trúng chua kịp theo ngày sau theo thì toang hết vốn .a e vào cái you tus bữa kia giông bão có chia sẻ 6 con 3 càng tay 3 nuoii khung ít ngày đó .còn 2 ngày cuối co khi lại hốt .e đang nuôi 30k/1 con chờ duyên thoi .

E hiểu cảm giác vốn ko có nên đôi lúc muốn gở củng khó vi vốn đâu mà gở ,đôi lúc kết nhung lại liệu cơm gắp mắm .giá như diển đàn mình mấy cao thử chủ tịch ai củng có phong độ tốt thì a e đở biết mấy .đôi lúc thay cao thủ ngày trước trúng chua kịp theo ngày sau theo thì toang hết vốn .a e vào cái you tus bữa kia giông bão có chia sẻ 6 con 3 càng tay 3 nuoii khung ít ngày đó .còn 2 ngày cuối co khi lại hốt .e đang nuôi 30k/1 con chờ duyên thoi .
Bạn chia sẻ luôn mấy con 3d của giông bão lên đây giúp ae cầu may đi..vì mình ko thấy video đó....xin cảm ơn

Ô màu tím báo 4D: 2/7
Màu xanh báo 3d: 5/0
Màu đỏ ghép lần lượt ra stđ 08-58 cũng tổng 3-8
T6 Tuần sau nhớ cầu chơi tiếp.
2d tổng 4-9
3d: 6/1
4D: 3/8
Cối bộ 04
[/QUO
Tin tưởng vào Bác nên Bác lên con gì e chơi con đó thôi ??? Nên Bác cứ tự tin mà chốt nhé ??? thua thì làm lại??
Nhờ Bác mà em biết được cảm giác ăn 3d 4d lô nó như thế nào ??? Nên cứ phải đợi dàn chốt số của Bác ☺??
em cũng thế

Chia sẻ mấy con 3 càng ấy e theo với ạ

Uh bạn 337-373-882-828-288 -733 đó bạn .còn khung 2hoac 3 ngày cuoi đó bạn theo đi
Cũng vào mỗi con 1 nghìn, biết đâu mai nó nổ luôn lại gỡ dc tý vốn chơi tiếp ???, mẹ kiếp ,cảnh đói nhục thật, trước có hôm phang 15-20tr, giờ phang 500k/1 ngày đã thấy quá sức ???