Cầu MB - [*^474*^] ngày 22/3/2020 căng đét | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB [*^474*^] ngày 22/3/2020 căng đét

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
E test có 2 tuần cách đây 300 ngày.
Pp của bác cũng na ná như của e cách tân ăn cũng vậy. Nhưng e chưa chơi bao giờ.
Cũng ăn hệ 48s , 58s cao hơn hệ 64
Cho xin 1 lời bình luận về cái dàn đó của e đi a nam23 . Có đc không ??? Liệu có ổn k ??? Theo e chơi là ổn mà . Hì

Dàn đó chẳng bao giờ gãy cả đúng không a nam23 e bắt khác người dàn đề đó không ???
?? e có pp của e cũng vậy . nhưng e ko chơi. Pp ko cộng trừ gì. Cũng 48s 58s cũng ăn vậy nhưng chưa test chưa kiểm chứng vì ko có thời gian. Tuần mới có lâu rồi. Nhưng e có sử dụng đâu ?

Cầu ra đều k bạn. Chứ cầu thì đầy cầu 3-8 ngày thông. Xong xịt
Mình cs đc 3 hôm rồi bạn nhé . Với đợt trc mình cũng đã từng cs cầu thông 13 tay bạn ạ . Mình cs để ace mn tk thôi bạn nhé

vốn ko có mỏng. Nó ăn thấp là 3tay/ tuần mà 48s ngại trão

?? e có pp của e cũng vậy . nhưng e ko chơi. Pp ko cộng trừ gì. Cũng 48s 58s cũng ăn vậy nhưng chưa test chưa kiểm chứng vì ko có thời gian. Tuần mới có lâu rồi. Nhưng e có sử dụng đâu ?
Mình có cs cái này cho ai đâu chẳng qua mình hâm mộ bạn hôm trc ở phòng chát đó . Nhưng hôm đó bạn giận ai hay gì mình k giám nói vì bạn xem mình những cầu đề trên diễn đàn đó toàn tự mình nghĩ toàn cộng trừ nó mới rễ ăn hì

48s thi
Mình có cs cái này cho ai đâu chẳng qua mình hâm mộ bạn hôm trc ở phòng chát đó . Nhưng hôm đó bạn giận ai hay gì mình k giám nói vì bạn xem mình những cầu đề trên diễn đàn đó toàn tự mình nghĩ toàn cộng trừ nó mới rễ ăn hì
? bác ko chia sẻ sập e đưa pp của e cách tân cũng là cầu ae trong dd cả ?, còn nhiều ae khác mà. Thôi ae cứ dùng tạm 48s của bác ăn trung bình thấp từ 3-4 nháy, 5nháy ít , 5nháy thêm 10s

48s thi

? bác ko chia sẻ sập e đưa pp của e cách tân cũng là cầu ae trong dd cả ?, còn nhiều ae khác mà. Thôi ae cứ dùng tạm 48s của bác ăn trung bình thấp từ 3-4 nháy, 5nháy ít , 5nháy thêm 10s
Cảm ơn anh nam23 đã tets cầu đó của e nhé . Thấy bảo anh khó tính lắm huhu

A nam23 ơi cho e hỏi là . Mỗi tuần e đăng 3 dàn đó lên cho mn ace tham khảo thì có sợ phạm luật là k chỉ rõ cầu kèo bắt ở đâu không nhỉ . Vì e k muốn nói cách bặt ạ ???

E test sơ thôi có 2 tuần cách đây 300ngày.
Nó giống 48s của e thì khuyên ae đi 48s là hệ ghép ăn cao. Chứ 64sập be 64s 4 chạm có tuần ăn 3 tay 2tay là đứt

E test sơ thôi có 2 tuần cách đây 300ngày.
Nó giống 48s của e thì khuyên ae đi 48s là hệ ghép ăn cao. Chứ 64sập be 64s 4 chạm có tuần ăn 3 tay 2tay là đứt
Vầng ạ

E hôm trc bảo cái dàn trong dàn ngoài dàn giữa đề đó nhưng vì e thấy a hôm trc giận gì đó e k giám nói nữa với e chỉ biết bắt vậy thôi dàn giữa ăn 4 họ trong tuần anh ạ . Chắc a k để ý vì e biết a chỉ chơi ít số ạ . Xl e làm phiền anh nhé hì
Bác chia sẻ lại cầu được không?

A nam23 ơi cho e hỏi là . Mỗi tuần e đăng 3 dàn đó lên cho mn ace tham khảo thì có sợ phạm luật là k chỉ rõ cầu kèo bắt ở đâu không nhỉ . Vì e k muốn nói cách bặt ạ ???
? đúng ra là phạm luật tại ae chưa ai kiện. Chứ kiện là bị đóng bình luận rồi. Vì các amin , chủ dd đều thương ae muốn ae trong dd chia sẻ cầu keo thật thà để ae test , kiểm chứng tránh đi vào cầu ko kiểm trứng thua . dù gì chia se cầu ae có đánh dù đc hay mất cũng ko bị nói ạ

? đúng ra là phạm luật tại ae chưa ai kiện. Chứ kiện là bị đóng bình luận rồi. Vì các amin , chủ dd đều thương ae muốn ae trong dd chia sẻ cầu keo thật thà để ae test , kiểm chứng tránh đi vào cầu ko kiểm trứng thua . dù gì chia se cầu ae có đánh dù đc hay mất cũng ko bị nói ạ
Để tuần tới e cs cho đồng bào tham khảo anh ạ