Lotto Bet - 1 CẦU DUY NHẤT CHƠI THẬP CẨM: 1 HÀNG SỐ, 2 SỐ 5 TINH, TÀI - XỈU | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 1 CẦU DUY NHẤT CHƠI THẬP CẨM: 1 HÀNG SỐ, 2 SỐ 5 TINH, TÀI - XỈU

NHƯ TÔI ĐANG CHƠI 1 HÀNG SỐ THÔI NÀY

46908

LUÔN LUÔN PHẢI CHIA VỐN NHÉ NGƯỜI ANH EM
Dạ vâng em nay vác cầu bác chia sẻ bắt hậu nhị của trò lô tô 1,5p thông lắm bác ạ bác nghiên cứu, hôm nào kéo bọn em với, ăn 99 mà lại đánh điược từ 1k ??

Dạ vâng em nay vác cầu bác chia sẻ bắt hậu nhị của trò lô tô 1,5p thông lắm bác ạ bác nghiên cứu, hôm nào kéo bọn em với, ăn 99 mà lại đánh điược từ 1k ??
OK ANH EM

Kỳ trước đánh cho kì sau ạ... hay mình phsti nuôi số đó cho 5 kỳ ạ anh vs 1hs
KÌ TRƯỚC ĐÁNH CHO KÌ SAU, TÔI VẪN ĐANG CHƠI.
NAY CHÉN NGON MIỀN BẮC RỒI
BET TÔI ĐI TIỀN NHẸ LẠI

46910

Vốn em 10tr 1 ngày có thể kiếm 3 triệu ko bác. Ming bác cho em ít niềm tin với ạ. Thanks bác nhiều

ĐƯỜNG CẦU: TỔNG 2 SỐ TIỀN NHỊ ( 2 SỐ ĐẦU CỦA KẾT QUẢ)

1. CHƠI 1 HÀNG SỐ : VD TỔNG 2 SỐ LÀ 3 THÌ ĐÁNH CON 3 CHO HÀNG CHỤC NGÀN ĐẾN HÀNG ĐƠN VỊ

2. CHƠI 2 SỐ 5 TINH: LẤY TỔNG + 0,1,2. VD TỔNG LÀ 3, TA CHƠI 2 S 5 TINH LÀ 3,4,5

3. CẦU TÀI - XỈU:
NẾU TỔNG LÀ <5 => ĐI XỈU. NẾU TỔNG >5 ĐI TÀI. NẾU LÀ 5 THÌ ANH EM NGƯNG TAY ĐÓ.

ANH EM CHIA VỐN ĐI TRONG 5 KÌ LIÊN TIẾP. CÓ THỂ CHƠI 1 TRONG 3 MÓN HOẶC ĐÁNH THẬP CẨM ĐỀU ĐƯỢC. TÔI CÓ THỐNG KÊ KẾT QUẢ TRONG 5 KÌ LIÊN TIẾP. TRƯỚC KHI CHƠI AE NÊN XEM QUA CẦU KÈO VÀ TEST LẠI ĐƯỜNG CẦU.

VỀ CHƠI HẬU NHỊ HOẶC HẬU TAM ANH EM THAM KHẢO THÊM BÀI CHIA SẺ NÀY.

1. DÀN 64S CỐ ĐỊNH: https://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet-by-phanbao.7812/
2. CẦU KÈO + CÁCH CHƠI KIẾM LƯƠNG THÁNG CÙNG PHANBAO: https://caothusohoc.com/threads/cau-keo-cach-choi-kiem-luong-thang-cung-phanbao.14919/

VẪN CÓ NHIỀU AE VÀ CÁ NHÂN TÔI VẪN ĐANG CHƠI ỔN ÁP.
AI CHƠI LỜI LỖ THẾ NÀO THEO CÁC ĐƯỜNG CẦU NÀY CỨ THOẢI MÁI TRAO ĐỔI, BÌNH LUẬN ĐỂ ANH EM KHÁC CÙNG BIẾT ĐƯỜNG ĐI.

View attachment 46566

CHƠI 2 SỐ 5 TINH. ANH EM VÀO MỤC KHÔNG CỐ ĐỊNH, XUỐNG PHẦN 5 TINH CHỌN 2 SỐ 5 TINH.

View attachment 46573
A phan bảo ơi. Ví dụn tổng tiền nhị là 3. Thì đánh 1 hàng số 3. Cho hàng trăm. Chục. Đơn vị. Ok e hiểu r ạ.
Cầu 2. Ví dụ. Tổng tiền nhị là 3. Thì chơi 2 số 5 tinh. 3,4,5. Phải không a.
Cầu 3. Tổng tiền nhị. Nhỏ hơn 5. Đi xỉu Lớn hơn 5 đi tai. Bằng 5. Thì bỏ. Tổng tiền nhị. Hay là hậu nhị ạ.
E chưa hiểu 2 cầu này lắm. Rất mong anh chỉ bảo em ạ.
Em cảm ơn

AE DỰA VÀO KẾT QUẢ MỚI RA: LẤY TỔNG TIỀN NHỊ( LÀ 2 CON ĐẦU)

VD KẾT QUẢ LÀ 58674 => TỔNG 3 =>LẤY CON 3 CHƠI 1 HÀNG SỐ.
1 HÀNG SỐ LÀ CHƠI TỪ HÀNG CHỤC NGÀN ĐẾN HÀNG ĐƠN VỊ
E cảm ơn ct , chúc a thật nhiều Sức khoẻ

A phan bảo ơi. Ví dụn tổng tiền nhị là 3. Thì đánh 1 hàng số 3. Cho hàng trăm. Chục. Đơn vị. Ok e hiểu r ạ.
Cầu 2. Ví dụ. Tổng tiền nhị là 3. Thì chơi 2 số 5 tinh. 3,4,5. Phải không a.
Cầu 3. Tổng tiền nhị. Nhỏ hơn 5. Đi xỉu Lớn hơn 5 đi tai. Bằng 5. Thì bỏ. Tổng tiền nhị. Hay là hậu nhị ạ.
E chưa hiểu 2 cầu này lắm. Rất mong anh chỉ bảo em ạ.
Em cảm ơn
CÁC CẦU TRÊN ĐỀU SỬ DỤNG KẾT QUẢ TỔNG TIỀN NHỊ HẾT NHÉ NGƯỜI ANH E,
CÂU 2 NG ANH EM HIỂU ĐÚNG RỒI
TRONG TRƯỜNG HỢP K ĐÁNH THẬP CẨM ĐƯỢC THÌ ANH EM ĐI 1 TRONG 3 MÓN NHƯ ĐƠN CƯỢC HÔM QUA TÔI CHƠI LÀ ỔN
NHỚ LUÔN PHẢI CHIA VỐN

TRƯỚC KHI CHƠI LUÔN PHẢI NHÌN CẦU, ĐỂ Ý CẦU NÀY THƯỜNG CHẠY THÔNG TẦM 5 TAY
TRƯỚC GIỜ SỐ LÀM NHẸ MỖI TAY 100D CŨNG KIẾM DC 2 CỦ
CỨ ĐI ĐỀU K CẦN CHÃO LÀM GÌ NHÉ ANH EM

46986

Cầm dàn lotto của ct phan bảo đánh bên 18 lô à