Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 38 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

Ok ng ae. Nay có thể 1 phần do yếu tố tâm linh. Đen. Sau rút kn. Các cụ ngày xưa nói có mấy thứ phải kiêng m1. Quên mất. Dnay k để í ngày tháng. Haizzz
Bác hnay chén thịt chó ah. Mảng hnay bác ghép 93s nhỉ. Mảng 8x-9x thì sợ gì bác.

Mai đi tiền theo bác chipheo. K phải lo nghĩ gì nữa đâu e. ok rồi. 3d mảng 9x số tháng gãy 3 lần là hòa. K sao cả. Yên tâm đi ngủ sớm đi
Trước bác Chí lên dàn nhưng chưa hiệu quả phải dừng lại. Giờ có hướng đi mới ạ. Hơi run run 😂

Trước bác Chí lên dàn nhưng chưa hiệu quả phải dừng lại. Giờ có hướng đi mới ạ. Hơi run run 😂
Nó vẫn như thế thôi e. Hàng ngày số tiền chi ra hơn mấy chục khoảng 30- 50k. Vẫn dàn của a chia khác chút. Như vậy k lo mảng xịt nữa.

Cho mình xin Tỉ lệ vào tiền.mình mới chơi

Mai đi tiền theo bác chipheo. K phải lo nghĩ gì nữa đâu e. ok rồi. 3d mảng 9x số tháng gãy 3 lần là hòa. K sao cả. Yên tâm đi ngủ sớm đi
Mảng mà làm gì khi hiệu quả kinh tế ko chênh lệch là bao nhiêu trong khi đó bạn phải mất công lên mảng cộng với vẫn phải chịu rủi ro về nó, mảng chỉ áp dụng đối với nhưng dàn từ 400s trở xuống. Vậy nên đa phần các chủ tịch chỉ chốt 6 càng x 64 số 2d cùng lắm là 7 càng.
Đối với 2 dàn của bạn thì 2d loanh quanh ở 50-55s vậy thì bạn thử xem 50/99 =.... và 500/972 = .... có khác nhau là bao nhiêu?

Mảng mà làm gì khi hiệu quả kinh tế ko chênh lệch là bao nhiêu trong khi đó bạn phải mất công lên mảng cộng với vẫn phải chịu rủi ro về nó, mảng chỉ áp dụng đối với nhưng dàn từ 400s trở xuống. Vậy nên đa phần các chủ tịch chỉ chốt 6 càng x 64 số 2d cùng lắm là 7 càng.
Đối với 2 dàn của bạn thì 2d loanh quanh ở 50-55s vậy thì bạn thử xem 50/99 =.... và 500/972 = .... có khác nhau là bao nhiêu?
Mảng để ghép 1 dàn 5x nữa cho phù hợp với quy định của diễn đàn. Nếu lên 2 dàn 5x nó vượt quá số quy định bác biết rồi mà.