Thảo luận - T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ | Page 129 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận T5/2024 - GIẢI PHÓNG TOÀN BANG, THỐNG NHẤT THIÊN HẠ

Phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi! Cảm ơn bác Công! Mong bác luôn giữ gìn sk và phong độ đỉnh cao thế này! Chúc bác và gia điình 1 buổi tối cuối tuần vui vẻ nha
Cám ơn ae, thường cuối tuần nghỉ ở nhà là mình k vui đâu, vì k dc tự do tính số( vợ cấm) chỉ có đi làm mới thoải mái thôi

Nghe anh không được phân tâm! Bắt buộc phải dừng hẳn mọi thứ kể cả có kết nứt bát cũng đừng thêm xu nào để dành tiền nâng vốn lên tầm 7-8M thì em đi 3-4K/ ngày từ từ vậy!
Đừng thấy đỏ mà vụt!
Không may đúng tay mình chào, lại bị gãy thì cụt tay luôn nhé!
Vâng ạ! Giờ ng nó cứ mụ đi ngẩn ngẩn ngơ ngơ nghĩ k thông đc lên e phải xin lời khuyên từ các huynh chỉ lối cho đi hiii

Em ở quê thôi cũng lao động chân tay vay hết ace họ hàng rồi! Trc k dính vụ lừa kia thì vay quanh quanh cũng đc 5 6 chục 1 trăm thì phát một huynh ạ! Giờ thì khó rồi.😥😣 Khả năng e cố gắng xem có kiếm thêm ít vốn nào k?
cái môn này nó không phân chia giai cấp, già trẻ gái trai, trình độ văn hóa, sức khỏe…..
Nó rất công bằng tuyển người vô điều kiện, lương thì trả theo năng lực!…. Em nghe anh bằng mọi giá phải giữ được tiền gom vốn tăng lên đi từ 1k đã

Năm ngoái nợ hơn trăm thôi năm nay bị lừa quả chốt hàng online mất gần trăm nữa lên giờ người nó cứ ngu ngu bạn ạ! Cảm ơn bạn nhiều nhé
Nợ thế bình thường thôi. Năm ngoái mình còn bị anh em lừa 1 quả mất 2,2 tỉ kìa. Khóc tiếng mán luôn. Nợ ngập đầu cũng chả dám liều. Đỏ thì lên nhanh còn số mình nó hãm thì biết đâu mà lần nên cứ từ từ đi lên từ cây mạ. Biết là lâu nhưng còn cơ hội. Tất tay phát là ở đảo với khỉ ko về đc đâu. Cố gắng lên.

Nay có thi cử j không?
Qua hạ bộ 12
Kết hợp 2 phương án 17s
Được đấy nhỉ? Tội cái con 71 nó chính diện đẹp quá lên không hạ được 76 , nhưng vẫn quá OK chú em à!
Mai mới bắt đầu thi bác ơi, nay vẫn là ngày đă

Nợ thế bình thường thôi. Năm ngoái mình còn bị anh em lừa 1 quả mất 2,2 tỉ kìa. Khóc tiếng mán luôn. Nợ ngập đầu cũng chả dám liều. Đỏ thì lên nhanh còn số mình nó hãm thì biết đâu mà lần nên cứ từ từ đi lên từ cây mạ. Biết là lâu nhưng còn cơ hội. Tất tay phát là ở đảo với khỉ ko về đc đâu. Cố gắng lên.
Đúng rồi bạn! Số tiền với khả năng của mình bây giờ cũng lớn đó mình mà có điều kiện hơn chắc bọn lừa đảo nó cũng thịt nốt rồi. 2tỉ 2 ở quê mình thì nhà lầu xe hơi rồi. Giờ mới nghĩ thông đc tí nên cố gắng kiếm vốn cày trả nợ thôi b ạ! Mà b trả đc hết chưa

Đúng rồi bạn! Số tiền với khả năng của mình bây giờ cũng lớn đó mình mà có điều kiện hơn chắc bọn lừa đảo nó cũng thịt nốt rồi. 2tỉ 2 ở quê mình thì nhà lầu xe hơi rồi. Giờ mới nghĩ thông đc tí nên cố gắng kiếm vốn cày trả nợ thôi b ạ! Mà b trả đc hết chưa
Bố mẹ cho trả cũng vãn rồi bạn, còn ít thôi. Cố gắng cày cuốc sẽ hết. Công nợ trả dần mình vốn ít cứ bình tĩnh từ từ sẽ về bờ bạn ạ !

Huynh có dạy muội đc gì đâu mà nhận đệ tử, mấy cái cầu đề soi vu vơ may thì nó trúng có cái j đâu
Ko dạy kiểu 1-1 nhưng mà bạn đưa ra cách bắt càng đơn, loại đầu …. Là mk copy về máy lưu lại hết rồi. Để đến khi cần là mang ra xem đấy. Cảm ơn bạn rất tận tình mà nhiều ae cũng mở mang cái đầu ra đấy😘😘😘

Ae nhiều vốn thấy nó bình thường, nhưng những ae ít vốn chỉ đánh 1-2 dàn 5xx-4xx / 1₫ / ngày thì liệu có dám đánh dàn 4D hơn nghìn số k
Đề 8076
Tổng 3 (7+6=3)
Hiệu 1 (7-6=1)
Đầu 7
Loại tổng 6,7
Loại đầu 7,8
Loại hiệu 0,5
E làm đúng chưa a ơi!!!

Qua hỏi cao thủ chỉ cho đấy đánh mảng thôi không cần chơi 2đ.có 2tr5 quất luân 5đ cho mát
Căng, lần sau ko đc liều tất tay đâu nhé, đánh phải chia vốn dự phòng, chẳng may vào ngày xịt thì cụt vốn hôm sau ngồi xem à