Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ THÁNG 5 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ THÁNG 5

Mưa ngày nào mát mặt ngày đó.
Nay tiếp tục rực rỡ ae nhé

Chúc mừng ct, đầu tháng quá rực rỡ

Chúc mừng a, nay húp rực rỡ quá, hi vọng mai lại rực rỡ 3 miền

Mấy ae nuôi tổng 0 còn thở k? Còn thì vào nuôi tiếp chứ nó ra lại tiếc đấy
00,19,28,37,46,55,64,73,82,91

Nay chơi cặp 595 thôi ae, nhịp đẹp xuất sắc, ae lót đề luôn chứ sợ lại rơi đề

Bộ 22: 22,77,27,72 + kép
Kết 272 ae nào trùng máu k

Cả nhà cho em xin cap lô song thủ hôm nay 7/5 với ( xa bờ biển. Lô xiên (2)

Tập trung chơi 1 thể loại thôi ae nhé.
1. Chỉ chơi lô
2. Chỉ chơi đề
3. Chỉ chơi 3 càng
...
Vốn tập trung chơi 1 thể loại để đảm bảo tỷ lệ ăn cao nhất hoặc có gãy thì vẫn còn vốn để duy trì chơi cho ngày hôm sau. AE chơi nhiều thể loại, ăn cái này gãy cái kia, đen thì gãy cả được k bù mất
Chu tiểu m.b ( cho em xin lo song thủ với lô xiên 2) em xa bờ ) giúp đỡ thanhyou

Đồng giam tổng 0 ác thật, có ae nào nuôi tiếp k?

Nay cặp 595 696 đẹp lấy lại thôi ae

1. Chỉ chơi lô
2. Chỉ chơi đề
3. Chỉ chơi 3 càng
...
Vốn tập trung chơi 1 thể loại để đảm bảo tỷ lệ ăn cao nhất hoặc có gãy thì vẫn còn vốn để duy trì chơi cho ngày hôm sau. AE chơi nhiều thể loại, ăn cái này gãy cái kia, đen thì gãy cả được k bù mất
Mình muốn chơi đề và 3 càng Ct cho xin tỷ lệ vào tiền dàn đề đi kèm với dàn 3càng

1. Chỉ chơi lô
2. Chỉ chơi đề
3. Chỉ chơi 3 càng
...
Xin cảm ơn lời thống tướng chú tiểu .đệ bỏ lô 2 năm nay.chỉ chơi đề nên giờ kiếm đc mớ rau con cá .trc kia toàn thua và hoà.vì đc lô thì thua đề.

Xin phép CT có rãnh ,CT hướng dẫn cách tỉ lệ đi tiền theo số chốt của CT đc ko?thank

Nay đi làm bốc số 33, ae tham khảo xem may mắn k nhé, hi vọng có lộc