Cầu MB - E có cầu chạm khung ngày cuối.ae có chạm nào để gép đề nhé | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB E có cầu chạm khung ngày cuối.ae có chạm nào để gép đề nhé

Con hàng vạn cũng là chạm cứng luôn .nếu ghép vói 2 chạm của bác thì ta có tứ thủ đề
Nếu chạm cứng 9.thì có cầu con thứ 2+con thứ4 của giải 5.4 cộng vào đang ăn chạm cho nhày hôm sau.mai là 5+4=9 ae nghiên cứu ra SST.TTD VÀ BTD ĐỂ VÀO BỜ ĂN TẾT NÀO

Nếu chạm cứng 9.thì có cầu con thứ 2+con thứ4 của giải 5.4 cộng vào đang ăn chạm cho nhày hôm sau.mai là 5+4=9 ae nghiên cứu ra SST.TTD VÀ BTD ĐỂ VÀO BỜ ĂN TẾT NÀO
Mai cầu bệt lại con 9 chạm là rất OK lên lót chạm 4.

Chúc ng ae may mắn nhé.
dàn 44s của bác dotruong.ng ae có thể tham khảo ngày mai vào tiền nhé. Dàn 44s chưa gãy quá 4ngày. Mai là ngày t5 r. Có thể chơi nhỏ nhựa dc.
Đó là dàn những số gì ạ

Ng ae đọc lại kỹ lại 1 chút là hiểu thôi mà.
Cầu này chơi từ t2 đến cn
Dạ vâng ạ. Cảm ơn người ae ạ. Vì người ae chia sẻ Mai là khung ngày cuối của tuần này là chạm 2-7.lúc trước mình chưa đọc kĩ. Mình tưởng nuôi từ thứ năm tuần đó đến thứ tư tuần sau. Và mình tét thì cũng thấy ăn Thông cả năm 2019.còn như Cao thủ chia sẻ. Nuôi từ thứ hai tuần sau đến CN thì mình chưa tết. Chắc Cao thủ đã chơi và đã tét rồi. Mong là cầu vẫn chạy để ae đc lộc chạm 2-7 ạ