Thảo luận - ĐỀ MB 2 CHẠM NUÔI TRONG TUẦN TỈ LỆ ĂN CAO NHẤT TÔI TỪNG BIẾT | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỀ MB 2 CHẠM NUÔI TRONG TUẦN TỈ LỆ ĂN CAO NHẤT TÔI TỪNG BIẾT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NAMCHIEN3

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
151
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Xin chào tất cả anh em. nay tôi chia sẻ cho những ae thích chơi bộ môn đề nuôi trong tuần, và không dài dòng tôi xin chia sẻ cầu như sau và anh em tự chia vốn vào tiền nhé. (nuôi 6 ngày từ T3 Đến chủ nhật)
Đầu tiên anh em lấy tổng đề của ngày thứ 2 làm chạm đề cho 6 ngày còn lại trong tuần
Vd. Đề thứ 2 ngày 10/04/2023 là 06363. Đề 63 thì là tổng 9. vậy ta nuôi chạm 4-9 trong tuần
Và kết quả là thứ 3 và thứ 4 ăn đề chạm 9. Anh em có thể test cầu từ các tháng trước đó.
CHÚC ANH EM THAM KHẢO VU VẺ NHÉ !

Xin chào tất cả anh em. nay tôi chia sẻ cho những ae thích chơi bộ môn đề nuôi trong tuần, và không dài dòng tôi xin chia sẻ cầu như sau và anh em tự chia vốn vào tiền nhé. (nuôi 6 ngày từ T3 Đến chủ nhật)
Đầu tiên anh em lấy tổng đề của ngày thứ 2 làm chạm đề cho 6 ngày còn lại trong tuần
Vd. Đề thứ 2 ngày 10/04/2023 là 06363. Đề 63 thì là tổng 9. vậy ta nuôi chạm 4-9 trong tuần
Và kết quả là thứ 3 và thứ 4 ăn đề chạm 9. Anh em có thể test cầu từ các tháng trước đó.
CHÚC ANH EM THAM KHẢO VU VẺ NHÉ !
Cầu đó xưa lắm kkk bác có cầu nào 36 số trong tuần ăn 4.5 ngày mới được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.