Đề 10s - DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LEQUYET12G THÁNG 5/2024 | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LEQUYET12G THÁNG 5/2024

Bạn có thể tham khảo thêm dàn đủ, phơi hôm nay luôn nhé,phơi hôm qua tứ thủ đó và hạ song thủ đi hết thứ 6, còn phơi hôm nay đi hết chủ nhật nhé ( m hạ mức hết mức rồi còn ai đủ can đảm nuôi tuần 85,62) ra được hay không nhờ vào may mắn nữa
Ok bạn

Nói thật với bạn, chứ đi bộ thì xác suất rất cao, có thể ăn mấy lần trong tuần nhưng lượng vốn lớn quá,2 ngày chưa ra là rung tay rồi, mà ra tay đầu thì không lãi mấy,8 số hạ xuống còn 4 mà mình còn rung tay cầu này chạy năm thứ 2 rồi,m chưa tét cách 2 năm trước, nó cũng hay ra đặc biệt và giải nhất lắm, còn cửa kia với đầu giải nhất lót phòng thu vốn để đi nó

Nói thật với bạn, chứ đi bộ thì xác suất rất cao, có thể ăn mấy lần trong tuần nhưng lượng vốn lớn quá,2 ngày chưa ra là rung tay rồi, mà ra tay đầu thì không lãi mấy,8 số hạ xuống còn 4 mà mình còn rung tay cầu này chạy năm thứ 2 rồi,m chưa tét cách 2 năm trước, nó cũng hay ra đặc biệt và giải nhất lắm, còn cửa kia với đầu giải nhất lót phòng thu vốn để đi nó
Hôm nay mình cũng vào ngày đầu 2 giải db và đầu db may quá đc 1 giải thanks bạn

Có bác nào bị người lạ vào tk ku chơi hết điểm chưa. Hnay em bị mất điểm. Cay quá điii