Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
91311

BIẾT ĐẾN ANH , QUẢ LÀ 1 ĐIỀU ĐÁNG TRÂN TRỌNG ĐỐI VỚI EM. NHẤT LÀ PHƯƠNG PHÁP ANH ĐƯA RA , ĐI ĐỀU TIỀN , SẼ KHÔNG BỊ TÂM LÍ. CÒN VỀ CON SỐ THÌ EM KO BÀN ĐẾN NỮA VÌ AI CŨNG HIỂU.
CÁI EM PHỤC ANH NHẤT LÀ PHƯƠNG PHÁP , CÁCH CHIA VỐN RỒI TIẾP ĐẾN MỚI LÀ CHẤT LƯỢNG CỦA CON SỐ!

View attachment 91311

BIẾT ĐẾN ANH , QUẢ LÀ 1 ĐIỀU ĐÁNG TRÂN TRỌNG ĐỐI VỚI EM. NHẤT LÀ PHƯƠNG PHÁP ANH ĐƯA RA , ĐI ĐỀU TIỀN , SẼ KHÔNG BỊ TÂM LÍ. CÒN VỀ CON SỐ THÌ EM KO BÀN ĐẾN NỮA VÌ AI CŨNG HIỂU.
CÁI EM PHỤC ANH NHẤT LÀ PHƯƠNG PHÁP , CÁCH CHIA VỐN RỒI TIẾP ĐẾN MỚI LÀ CHẤT LƯỢNG CỦA CON SỐ!
alo bạn ơi vốn mình chính thức có 10 triệu chính thức bắt đầu từ ngày mai theo bác @PHANBAO bạn tư vấn giúp mình xem có lên chơi cả 3 miền ko hay chỉ chơi miền bắc thôi tư vấn giúp mình với

Nay bỏ a phan bảo bữa biết tay ngay là có thật. Cách tốt nhất cứ bám a vào bờ thôi.

alo bạn ơi vốn mình chính thức có 10 triệu chính thức bắt đầu từ ngày mai theo bác @PHANBAO bạn tư vấn giúp mình xem có lên chơi cả 3 miền ko hay chỉ chơi miền bắc thôi tư vấn giúp mình với
MÌNH THÌ CHỈ CHƠI MIỀN BẮC THÔI BẠN Ạ.BẠN CÓ THỂ CHƠI CẢ 3 MIỀN MÀ

View attachment 91311

.hôm nay ngày đầu tin mình theo ct phan bảo.cũng xanh đc 2m do mình đánh bt đề với tttd ít. Cảm ơn ctpb .mong ct giữ phong độ dìu dắt đưa ae vào bờ đón tết vv

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.