Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào cả nhà. E chào a Pha Bảo. E thua 70tr giờ vốn e còn 20tr mong a hướng dẫn e cách chia vốn theo a hàng ngày ah. E cảm ơn a nhiều.
bạn chơi bằng 1/2 đơn cược của a ý cũng được. Lô 15d/con , đề 25d/số , 3 càng 2d/ số , 4 càng 1d/ số

Chào cả nhà. E chào a Pha Bảo. E thua 70tr giờ vốn e còn 20tr mong a hướng dẫn e cách chia vốn theo a hàng ngày ah. E cảm ơn a nhiều.
Bạn vốn còn 20tr thì chia vốn ra 5 phần. Mỗi phần 4tr. Bạn tính tỉ lệ lô và đề dàn 3d nữa. Để theo anh ấy. Theo 4d nữa thì hơi nặng. Còn 4 phần còn lại là vốn dự phòng. Lỡ như chủ tịch có gãy 2-3 tay liên tiếp thì mình vẫn có vốn đánh. Mình tính cho bạn vậy nhé. Bạn theo 15d một con lô hết 1215k, cộng với 35d một con đề dàn 2d hết 2240k. 1d dàn 3d hết 448 k. Tổng một ngày bạn đánh hết 3903k. Tiền lời lãi thì bạn tính được đúng ko. Khi số lãi đã đủ lớn thì bạn hãy tăng dần tỷ lệ vào tiền sao cho cân bằng giữa cả lô và đề .Hãy tuân thủ cách chia vốn theo chủ tịch . Ko nên chão vốn

4 ngày thông dàn 3d và 4d mà mình ko dám vào dàn 4d. Có nhiều ae theo dàn 4d ko nhỉ. Anh phan bảo tuyệt vời quá. Chỉ là mình ít vốn nên k dám theo dàn 4d. Cứ theo anh phan bảo là về bở rồi. Cảm ơn anh phan bảo nhiều nhé.

Bạn vốn còn 20tr thì chia vốn ra 5 phần. Mỗi phần 4tr. Bạn tính tỉ lệ lô và đề dàn 3d nữa. Để theo anh ấy. Theo 4d nữa thì hơi nặng. Còn 4 phần còn lại là vốn dự phòng. Lỡ như chủ tịch có gãy 2-3 tay liên tiếp thì mình vẫn có vốn đánh. Mình tính cho bạn vậy nhé. Bạn theo 15d một con lô hết 1215k, cộng với 35d một con đề dàn 2d hết 2240k. 1d dàn 3d hết 448 k. Tổng một ngày bạn đánh hết 3903k. Tiền lời lãi thì bạn tính được đúng ko. Khi số lãi đã đủ lớn thì bạn hãy tăng dần tỷ lệ vào tiền sao cho cân bằng giữa cả lô và đề .Hãy tuân thủ cách chia vốn theo chủ tịch . Ko nên chão vốn
Dàn 3d của anh bảo vào 1k là có 384k thôi bạn. Mình chỉ theo dàn 2d và 3d thôi. Còn lô với dàn 4d mình không dám vào. Dành tiền tập trung cho dàn 3d và 2d.

AE Ở TOPIC NÀY GIÚP MÌNH CHỈ NHỮNG NGƯỜI MỚI CÁCH CHƠI
CÁM ƠN CÁC CHIẾN HỮU
Anh phan bảo ơi. Cho em hỏi không biết tại sao anh ko ghép luôn càng để vào cho dàn 3d miền nam ạ.

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
Mình là thành viên mới. Mình theo 74 đài HCM hiện tại quá xa bờ xin hỏi ý kiến cao thủ nên đu theo nữa kg ạ. Cảm ơn

Mình là thành viên mới. Mình theo 74 đài HCM hiện tại quá xa bờ xin hỏi ý kiến cao thủ nên đu theo nữa kg ạ. Cảm ơn

Chào a phan bảo.e mới tham gia nên muốn a chỉ dẫn .e vốn có 3tr theo a cả 3 đài đc k ạ

Chào mọi người. Em muốn hỏi là hiện tại 3 cao thủ nào đang có dàn đề và 3 càng miền bắc ổn định nhất ạ? E cảm ơn

Chào a phan bảo.e mới tham gia nên muốn a chỉ dẫn .e vốn có 3tr theo a cả 3 đài đc k ạ
Vỗn 3 trieu bạn theo ba miền thì lô 1 diem de nam 2 k de trung va bac 3k ,mình vẫn chơi vậy tháng đầu kiếm lấy 3 4 triệu rùi lên 3d ,lập bảng exel hàng ngày nam trung bắc ra chót 1 tháng se co tiền theo 3d kiếm nhiu hơn ,minh chơi vậy còn tùy bạn vốn ít kiến tha lâu đầy tổ đừng tham

CHÀO CẢ NHÀ TRONG TOPIC CỦA CAO THỦ PHANBAO
MÂY THẤY CÓ RẤT NHIỀU THÀNH VIÊN ĐÃ VÀ ĐANG VỀ BỜ THEO BÁC ẤY
NÊN MÂY MUỐN MỜI CÁC BẠN THAM GIA GIAO LƯU CHIA SẺ KINH NGHỆM CHO NHIỀU NGƯỜI ĐƯỢC BIẾT VỀ CÁCH CHƠN AN TOÀN NÀY
HÌNH THỨC GIAO LƯU SẼ NHƯ VIDEO MÂY UP
RẤT MONG CẢ NHÀ TỰ TIN LÊN GIAO LƯU CHO CÓ KỈ NIỆM VÀ GIÚP ĐỠ ĐƯỢC NHIỀU AE HƠN NHÉ
MÂY ĐỢI TIN NHẮN CỦA CÁC BẠN Ở ZALO 0814956302
Chào tiểu may . mình mong sao phan bảo giữ phong độ .ae có cơ hội vào bờ

CHÀO CẢ NHÀ TRONG TOPIC CỦA CAO THỦ PHANBAO
MÂY THẤY CÓ RẤT NHIỀU THÀNH VIÊN ĐÃ VÀ ĐANG VỀ BỜ THEO BÁC ẤY
NÊN MÂY MUỐN MỜI CÁC BẠN THAM GIA GIAO LƯU CHIA SẺ KINH NGHỆM CHO NHIỀU NGƯỜI ĐƯỢC BIẾT VỀ CÁCH CHƠN AN TOÀN NÀY
HÌNH THỨC GIAO LƯU SẼ NHƯ VIDEO MÂY UP
RẤT MONG CẢ NHÀ TỰ TIN LÊN GIAO LƯU CHO CÓ KỈ NIỆM VÀ GIÚP ĐỠ ĐƯỢC NHIỀU AE HƠN NHÉ
MÂY ĐỢI TIN NHẮN CỦA CÁC BẠN Ở ZALO 0814956302
Mình chỉ mong phan bảo cứ giữ đc phong độ như này . thì mình cũng có chút thu nhập . cũng như đc ăn cái tết vui vẻ . rất cảm ơn phan bảo . mình hôm nay chắc cũng ăn đc hơn 2tr

Vỗn 3 trieu bạn theo ba miền thì lô 1 diem de nam 2 k de trung va bac 3k ,mình vẫn chơi vậy tháng đầu kiếm lấy 3 4 triệu rùi lên 3d ,lập bảng exel hàng ngày nam trung bắc ra chót 1 tháng se co tiền theo 3d kiếm nhiu hơn ,minh chơi vậy còn tùy bạn vốn ít kiến tha lâu đầy tổ đừng tham
Cảm ơn a ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.