Về bờ - Chân thành cảm ơn bác Tô Hùng và bác Rùa Thần | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Chân thành cảm ơn bác Tô Hùng và bác Rùa Thần

gianhuthat

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
940
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên của em là cảm ơn hai bác Tô Hùng và bác Rùa Thần .

Chúc hai bác sức khỏe và mang tài lộc đến cho anh em . Hai bác cứ đều tay như vậy là bọn em ngày nào cũng vui . Dù ít nhưng niềm vui chiến thắng là quan trọng nhất.

Lời đầu tiên của em là cảm ơn hai bác Tô Hùng và bác Rùa Thần .

Chúc hai bác sức khỏe và mang tài lộc đến cho anh em . Hai bác cứ đều tay như vậy là bọn em ngày nào cũng vui . Dù ít nhưng niềm vui chiến thắng là quan trọng nhất.
Người ae có thể nói rõ cách chơi ntn và có thể chụp đơn cược lên cho ae tham khảo theo với.

Người ae có thể nói rõ cách chơi ntn và có thể chụp đơn cược lên cho ae tham khảo theo với.
Bạn theo ai cũng được nhưng cần chia vốn, để hôm nay có thể lãi ít hoặc âm thì mai vẫn có thể chiến tiếp được. Ví dụ : đánh lô 3 con mà trúng 1 thì vẫn có lãi. Đánh đều tiền thôi, có thể ghép xiên quay 6 con lại. 6 số sẽ được 15 cặp xiên 2 và 20 cặp xiên 3. Đánh 10k cũng có lãi nếu về 2 cặp. 1 cặp thì hòa.
Chúc người anh em may mắn.

Xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới anh Tô Hùng anh Rùa Thần nói riêng và tất cả các cao thủ trong tập đoàn nói chung 1 lời cảm ơn chân thành nhất ..chúc tất cả các anh có 1 s.k tốt và c.s an lành amen.