Cầu MB - CẦU ĐỀ + CÁCH CHƠI ĐỂ VỀ BỜ TRONG NĂM 2002 | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU ĐỀ + CÁCH CHƠI ĐỂ VỀ BỜ TRONG NĂM 2002

Chia sẻ ae ngày cuối trong tuần có 3 tổng 4,6,7, từ đầu năm giờ ae rỗi téc nhé, chúc ae may mắn

MIỀN BẮC NGÀY 09.08
LÔ 56,48,84
DÀN ĐỀ CHẠM 4,5,6,8
STĐ 48,84
TTĐ 48,84,56,65
GHÉP 3 CÀNG ĐỀ: 1,4,5,6,7,8
XIÊN GHÉP VÒNG: 48,84,56,65,22,33,14,41

50210

Bên trang kia mình chỉ biết nói biết viết đánh thôi quên chưa nói tuổi mình.sinh năm 1984. Vào diện~ đàn theo phan bảo là người đầu tiên đăng' cay có rực rỡ có nhưng tổng kết lại theo chủ tịch phan bảo Mình ko thua và vận đuợc lãi nhẹ. Vì cái sai của mình là đồng tiền dị vay lãi hơi thấy chủ tịch gãy 2-3 hôm là tâm ý mình x lên áp lực. Sau đó lại theo người khác. Tổng kết đến giờ mình đã sai và rất sai, của biết phải nói với vợ con cái số tiền....... Ntn đây. Nhưng trong lý trí vẫn sẽ theo chủ tịch phan bảo một lần nữa. Rất mong bảo hôm nay đọc đuợc một chút tâm sự của mình và cho mình một loi` khuyên thôi ah. Còn cách đi tiên và cbi vốn thì mình chưa bộ một chữ nào của pbảo đến giờ, cái sai là ở mình. Giờ rất cần một lợi` khuyên làm sao để mỗi tháng lương đuợc 2,5tr là mình thấy hp rồi. Hôm nay mình có một chút rượu, nói cho gì sai mong chủ tịch bỏ qua cho với các ace đọc xong đừng có mắng là ok

Và muốn chủ tịch giúp một loi` khuyên vốn ntn và khung cứng ra sao để có tổng kết tháng ko âm,dư nhẹ đủ gửi lại. Ko mong muốn gì hơn "đọc rất nhiều. Nghỉ cũng quá nhiều" giờ thành ra ko còn phương hướng rất mong chủ tịch cùng với tất cả các ace giúp cho lợi` khuyến với ah

thoãi mái mà sống . nợ nần bên ngoài thì cũng nói với vợ người ae ạ . dấu cũng không được trước sau cũng lòi ra thôi . cách đây 4hôm tôi thua xóc đĩa 20m lúc đó vợ tôi cũng biết mà cũng có sao đâu . cờ bạc ai chả muốn mang tiền về cực chẳng đã thua thì mình chịu . còn về phần vợ thì trót lấy phải thằng chơi bời thì khổ hơn thôi . điều quan trọng là vợ mình nó chấp nhận mình ở góc độ nào ?

Và muốn chủ tịch giúp một loi` khuyên vốn ntn và khung cứng ra sao để có tổng kết tháng ko âm,dư nhẹ đủ gửi lại. Ko mong muốn gì hơn "đọc rất nhiều. Nghỉ cũng quá nhiều" giờ thành ra ko còn phương hướng rất mong chủ tịch cùng với tất cả các ace giúp cho lợi` khuyến với ah
Ng anh em nghiệm bài này rồi cứ bình luận bên dưới xem thế nào nhé
https://caothusohoc.com/threads/phuong-phap-choi-kiem-lai-moi-ngay.16777/

thoãi mái mà sống . nợ nần bên ngoài thì cũng nói với vợ người ae ạ . dấu cũng không được trước sau cũng lòi ra thôi . cách đây 4hôm tôi thua xóc đĩa 20m lúc đó vợ tôi cũng biết mà cũng có sao đâu . cờ bạc ai chả muốn mang tiền về cực chẳng đã thua thì mình chịu . còn về phần vợ thì trót lấy phải thằng chơi bời thì khổ hơn thôi . điều quan trọng là vợ mình nó chấp nhận mình ở góc độ nào ?
Đúng, đàn ông phải thế