Cầu MB - Cầu BTD, 3d 25/12 Tham Khảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu BTD, 3d 25/12 Tham Khảo

Mình thấy nhũng cầu kiểu này chưa bao giờ ăn nhưng vẫn gheo

Ae nhìn hình biết ngay k cần giải thích.trùng máu thì fang nhé
Người Anh em mà đã có Tâm huyết chia sẻ. Để giúp người. Thì chia sẻ rõ ràng dễ hiểu để Cho ace Ai trùng máu thì theo. Trả biết mọi người có nhìn rõ Hinh ko. Còn riêng mình. Nhìn mờ quá lên ko hiểu gì ạ.

Cảm ơn Cao thủ đã CS cầu đề này đã chạy 2 tay. Nghĩa là lấy Con Lô ở giải 5.4 làm bạch thủ đề. Và lót bộ đó. Nếu cầu vẫn chạy thì hôm nay là Con 84 ace ạ.
[/QUOTE]

Cầu ấy chưa ăn quá 2 ngày .may ra chỉ được 1 chạm

Người Anh em mà đã có Tâm huyết chia sẻ. Để giúp người. Thì chia sẻ rõ ràng dễ hiểu để Cho ace Ai trùng máu thì theo. Trả biết mọi người có nhìn rõ Hinh ko. Còn riêng mình. Nhìn mờ quá lên ko hiểu gì ạ.
Bạn nhấn vào hình la nhìn được

cầu đẹp đấy chỉ sợ gãy ..chơi chạm 8 cho chắc ăn

Ấn vào xem nét ma

Lấy 2 số cuối của g5.4 làm btd, bộ đề hoặc cộng hai số đó với nhau đc bao nhiêu đánh tổng cũng ok. ( Lấy cả bóng)