Về bờ - Cảm ơn Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Phan Bảo

thebao123

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
181
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Mình cũng mới vào diễn đàn thôi.nhung thật sự cảm phục Phan Bảo rất nhiều.anh rất có tâm với anh em.tu một cao thủ top 2,anh được lên top 1.chot số rất chuẩn và tận tình hướng dẫn a e . bây giờ đã là 25 tết.tat cả các cao thủ đã nghĩ tết.nhung anh vẫn bằng cái tâm và tình cảm dành cho mn để chốt số mong sẽ có cái tết ấm no cho tất cả.do mới là đáng quý trọng.biet rằng tro Choi này ko phải lúc nào cũng thang được.du có thừa thì tất cả vẫn bên anh.va cùng chúc Phan Bao năm mới luôn mạnh khỏe.phat tai và luôn bên a e tập đoàn

Ko biết nói gì đây a ơi. Cám ơn anh. Cám ơn vì tất cả. Chúc a và gd sức khỏe.

quá tuyệt a bảo ơi , e đang 3 con lô mỗi con 100đ và ttđ với dàn đề
17757

chắc mai e đi sắm tết , e cảm ơn a nh` lắm e về bờ r ạ

Đồng hn nó né 3c 4c của a bảo k thì đủ tiền về bờ ăn tết r , cũng đỡ chén đc 3 con lô , a bảo là số 1 xem đồng quay mà hồi hộp thấy 34 mừng như điên sau nó nổ thêm 92 đang cầu nó nổ thêm 29 thì full ai ngờ nổ thêm 34 tiếp hét như điên , mãi yêu a bảo

Cảm ơn Phan bảo nhiều nhé sát tết mình vào 10đ cũng đc 3 nháy cũng kiếm đc bánh trưng thịt ăn tết rồi.. Cảm ơn bạn nhiều lắm Phan bảo.. Người ae

trc h quay là e còn lênh đênh trên biển cả sau h quay thì e đã được a bảo vớt vào bờ , cảm ơn a nh` lắm :love::love::love:

Cảm ơn dđ vì có dđ e mới có thể gặp a Bảo và về bờ , cảm ơn anh vì tất cả

A bảo bao giờ nghỉ tết vậy , cho e xin thông tin để e theo đến hôm đó ln

đủ tiền về quê ăn tết r ạ , e cảm ơn a bảo chúc a nh` sk và thành công hơn nữa